Yadda ake tallata hanyar fita daga kasuwanci

Kamfanoni da yawa a zahiri suna tallata hanyarsu ta ficewa daga kasuwanci tare da ƙarancin inganci.Wadannan kamfanoni ba su da alama sun fahimci mummunan tasirin irin wannan alamar zai iya haifar da shi.

Wani bincike na baya-bayan nan da Dokta James J. Kellaris na Kwalejin Kasuwancin Lindner a Jami'ar Cincinnati ya yi yana taimakawa wajen haskaka mahimmancin mahimmancin alamar inganci.Sakamakon binciken ya nuna masu amfani akai-akai suna rage ingancin kasuwanci daga ingancin sa hannu.Kuma wannan fahimtar ingancin sau da yawa yana haifar da wasu yanke shawara na mabukaci.

Misali, wannan ingancin ingancin yakan kai ga yanke shawarar mabukaci don shiga ko a'a shiga kasuwanci a karon farko.Gina sabbin zirga-zirgar ƙafar abokin ciniki akai-akai shine ma'auni mai mahimmanci don kantin sayar da kaya mai riba.Wannan babban sikelin binciken ƙasa yana nuna cewa manyan alamomi na iya taimakawa tare da wannan manufar.

A cikin wannan mahallin, "ingancin alamar" ba kawai yana nufin yanayin jiki na alamar kasuwanci ba.Yana kuma iya nufin gaba ɗaya ƙira da amfani.Misali, binciken ya bayyana cewa halattawa wani yanki ne na fahimtar ingancin siginar mabukaci, kuma kashi 81.5% na mutane suna ba da rahoton samun takaici da bacin rai lokacin da rubutun sa hannu ya yi kadan don karantawa.

Bugu da ƙari, inganci kuma na iya komawa zuwa dacewa da ƙirar ƙira ta gaba ɗaya don irin kasuwancin.85.7% na masu amsa binciken sun ce "alamu na iya nuna hali ko halin kasuwanci."

Don yin la'akari da kishiyar bayanan wannan binciken, ƙila za a iya la'akari da ƙarancin ingancin alama hanyar tallan kamfani ba tare da kasuwanci ba.Binciken ya bayyana cewa 35.8% na masu amfani da su an jawo su cikin wani kantin da ba a sani ba dangane da ingancin alamar sa.Idan kasuwanci ya rasa rabin wannan yuwuwar sabbin zirga-zirgar ƙafar abokin ciniki saboda ƙarancin ingancin sigina, nawa ne wannan ke fassara zuwa cikin asarar tallace-tallacen kudaden shiga?Daga wannan ra'ayi, ana iya ɗaukar alamar ƙarancin inganci a matsayin hanya mai sauri zuwa fatarar kuɗi.

Wanene ya taɓa tunanin kasuwanci zai iya tallata hanyar fita daga kasuwanci a zahiri?Dukkan ra'ayin yana da alama ba zai yiwu ba, amma bincike na masana'antu na yanzu yana nuna cewa zai iya faruwa tare da ƙananan alamar alama.

Kyakkyawan Alamar kamar a ƙasa:

1
2
3

Lokacin aikawa: Agusta-11-2020